โทร:
ประเทศจีน DWDM Mux Demux ผู้ผลิต
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
คุณภาพ FWDM CWDM DWDM Mux Demux และ CWDM Mux Demux ผู้ผลิต

บ้าน ผลิตภัณฑ์EPON GPON

ต้นฉบับ EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A ในสต็อกขนาดใหญ่

ต้นฉบับ EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A ในสต็อกขนาดใหญ่

    • Original EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A In Large Stock
    • Original EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A In Large Stock
    • Original EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A In Large Stock
    • Original EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A In Large Stock
  • Original EPON GPON ONU AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A In Large Stock

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    หมายเลขรุ่น: AN5506-01 เป็นต้น

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: 16usd/pc~18usd/pc
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องภายใน + กล่องด้านนอก
    เวลาการส่งมอบ: 7-40 วันนับจากวันปริมาณการสั่งซื้อ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L / C, T / T, Wester N Union, Paypal, D / P
    สามารถในการผลิต: 50000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    แหล่งจ่ายไฟ: 12V DC ใบสมัคร: FTTH, FTTB, PON + ศูนย์ EOC
    พอร์ต PON: ไฟเบอร์โหมดเดียว SC ระยะการส่ง: 20 KM
    ความยาวคลื่น: Tx 1310nm, Rx1490nm น้ำหนักสุทธิ: 0.35kg

    AN5506-01A AN5506-01B AN5006-01A EPON GPON ONU

    ลักษณะ

    An5506-01GPON ftth gpon ont โมเด็ม มันมีความสามารถในการส่งต่อที่มีประสิทธิภาพสูงเพื่อให้แน่ใจว่าได้รับประสบการณ์ที่ยอดเยี่ยมกับบริการอินเทอร์เน็ตและวิดีโอ HD มันมีขนาดเล็กรูปลักษณ์สมาร์ทและสีเขียวประโยชน์การประหยัดพลังงาน

    ลักษณะ

    • รองรับโหมด GPON และโหมดสลับอัตโนมัติ
    • รองรับการค้นหาอัตโนมัติ ONU / ตรวจจับการเชื่อมโยง / อัพเกรดซอฟต์แวร์จากระยะไกล
    • โหมดเส้นทางรองรับ PPPoE / DHCP / IP แบบคงที่
    • สนับสนุน Qo S และ DBA
    • รองรับการแยกพอร์ตและ การกำหนดค่า พอร์ต v lan
    • รองรับฟังก์ชั่นไฟร์วอลล์และคุณสมบัติมัลติคาสต์การสอดแนม IGMP
    • รองรับการกำหนดค่า LAN IP และ DHCP Server
    • รองรับการส่งต่อพอร์ตและตรวจจับลูป
    • สนับสนุนการกำหนดค่าและการบำรุงรักษาระยะไกล TR069
    • รองรับอินเตอร์เฟส POTS สำหรับ Voip Service

    ใบสมัคร

    • โซลูชันทั่วไป: FTTH, FTTB, PON + EOC
    • ธุรกิจทั่วไป: อินเทอร์เน็ต, IPTV, VOD, กล้อง IP

    พารามิเตอร์

    AN5506 อุปกรณ์ GPON ONT

    แบบ องค์ประกอบ
    แลน โทรศัพท์ Wifi PPPOE เฟิร์มแว
    AN5506-01A ขนาดเล็ก 1GE ไม่ ไม่ ไม่ อังกฤษ
    AN5506-01A PLUS 1GE ไม่ ไม่ ใช่ อังกฤษ
    AN5506-02B พลัส 1GE + 1FE ใช่ ไม่ ใช่ อังกฤษ
    AN5506-01B PLUS 1GE ใช่ ไม่ ใช่ อังกฤษ
    AN5506-02A PLUS 1GE + 1FE ไม่ ไม่ ใช่ อังกฤษ

    รูปภาพสินค้า

    โรงงานวังตง
    ข้อมูล บริษัท

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited

    ผู้ติดต่อ: Allen

    โทร: +8618637748003

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
    ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
    โทร:86-755-33561801
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี DWDM Mux Demux ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 cwdm-mux.com. All Rights Reserved.