โทร:
ประเทศจีน DWDM Mux Demux ผู้ผลิต
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
คุณภาพ FWDM CWDM DWDM Mux Demux และ CWDM Mux Demux ผู้ผลิต

บ้าน ผลิตภัณฑ์สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

MPO โมดูลสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 12 แกนมัลติ 50/125 OM3 OM4 LGX กล่อง

MPO โมดูลสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 12 แกนมัลติ 50/125 OM3 OM4 LGX กล่อง

    • MPO Fiber Optic Patch Cord Module 12 Cores Multimode 50/125 OM3 OM4 LGX Box
    • MPO Fiber Optic Patch Cord Module 12 Cores Multimode 50/125 OM3 OM4 LGX Box
    • MPO Fiber Optic Patch Cord Module 12 Cores Multimode 50/125 OM3 OM4 LGX Box
    • MPO Fiber Optic Patch Cord Module 12 Cores Multimode 50/125 OM3 OM4 LGX Box
  • MPO Fiber Optic Patch Cord Module 12 Cores Multimode 50/125 OM3 OM4 LGX Box

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Wangtong
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    หมายเลขรุ่น: โมดูลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: $10-20/pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: แพคเกจการส่งออกส่วนบุคคล
    เวลาการส่งมอบ: 7-10 วันทำงาน
    เงื่อนไขการชำระเงิน: T / T, wester N Union, L / C, D / P, Paypal
    สามารถในการผลิต: 5,000 ชิ้นต่อวัน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: โมดูลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO ใบสมัคร: FTTH FTTB เครือข่าย FTTX
    แกนเส้นใย: 4, 6, 8, 12, 24,36 เชื่อมต่อ: SC LC FC ST
    วัสดุ: เหล็กรีดเย็น แจ็คเก็ตสี: สีเหลือง, Aqua, Erika Violet, Purple
    โหมดไฟเบอร์: โหมดเดี่ยวมัลติ ประเภทไฟเบอร์: มินิไฟเบอร์ G657A1

    โมดูลแพทช์ไฟเบอร์ออปติก MPO 12 มัลติมัลติ 50/125 OM3 OM4 LGX กล่อง

    รายละเอียดสินค้า

    โมดูลเทปคาสเซ็ต MTP / MPO ให้การเปลี่ยนผ่านที่ปลอดภัยระหว่างตัวเชื่อมต่อแบบแยกส่วน MTP / MPO และ LC หรือ SC พวกมันถูกใช้เพื่อเชื่อมต่อแบ็คโบน MTP / MPO ด้วยการแพตช์ LC หรือ SC

    ระบบโมดูลาร์ช่วยให้สามารถปรับใช้โครงสร้างพื้นฐานของศูนย์ข้อมูลที่มีความหนาแน่นสูงได้อย่างรวดเร็วรวมถึงการแก้ไขปัญหาและกำหนดค่าใหม่ในระหว่างการย้ายการเพิ่มและการเปลี่ยนแปลงโครงข่ายสามารถติดตั้งได้ใน 1U หรือ 3U 19 "multislot

    MTP / MPO Cassettes บรรจุ fanouts MTP / MPO-LC ที่ควบคุมจากโรงงานเพื่อทดสอบประสิทธิภาพและความน่าเชื่อถือของแสงการสูญเสียต่ำรุ่น MTP / MPO Elite และ LC หรือ SC รุ่นพรีเมี่ยมมีคุณสมบัติการสูญเสียการแทรกต่ำสำหรับเครือข่ายความเร็วสูง

    ลักษณะ

    • ตัวเชื่อมต่อมัลติฟังก์ชั่นมาตรฐาน MTP / MPO
    • LC (มาตรฐานศูนย์ข้อมูล SFF), SC อินเตอร์เฟสแบบแยก
    • เกรดไฟเบอร์ OS1 / 2, OM3, OM4 (มี OM1 และ OM2)
    • รุ่นไฟเบอร์ 12 และ 24 - ชิ้นส่วนออปติคัล 12 LC (Duplex) / SC (Simplex)
    • ขั้ว A (มาตรฐาน), B หรือ C
    • โรงงานถูกยกเลิกและทดสอบ
    • อะแดปเตอร์ปลอกเซอร์โคเนียประสิทธิภาพสูง


    ใบสมัคร

    • โครงสร้างพื้นฐานของศูนย์ข้อมูล
    • เครือข่ายพื้นที่จัดเก็บ - ช่องไฟเบอร์
    • เลนส์คู่ขนาน

    รูปภาพสินค้า




     


    พารามิเตอร์


    สินค้าที่เกี่ยวข้อง

    แผงแพทช์ MPO / MTP

    MPO / MTP 12/24 Fiber Cassette

    บรรจุภัณฑ์

    1 ชิ้น / ถุง, 130 ชิ้น / กล่องขนาดของหีบ: 44 * 44 * 38 เซนติเมตรน้ำหนักสุทธิ: 12.5 กิโลกรัม (สำหรับความยาว 10 เมตร)



    โรงงานวังตง





    ข้อมูล บริษัท




    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited

    ผู้ติดต่อ: Allen

    โทร: +8618637748003

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
    ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
    โทร:86-755-33561801
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี DWDM Mux Demux ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 cwdm-mux.com. All Rights Reserved.