โทร:
ประเทศจีน DWDM Mux Demux ผู้ผลิต
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
คุณภาพ FWDM CWDM DWDM Mux Demux และ CWDM Mux Demux ผู้ผลิต

บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งสัญญาณแสง

1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณแสง EPON OLT SFP PX2 โมดูลแสง 1.25 กรัม 20 กิโลเมตร

1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณแสง EPON OLT SFP PX2 โมดูลแสง 1.25 กรัม 20 กิโลเมตร

    • 1310nm Optical Transceiver Module EPON OLT SFP PX2 Optical Module 1.25 G 20Km
    • 1310nm Optical Transceiver Module EPON OLT SFP PX2 Optical Module 1.25 G 20Km
    • 1310nm Optical Transceiver Module EPON OLT SFP PX2 Optical Module 1.25 G 20Km
    • 1310nm Optical Transceiver Module EPON OLT SFP PX2 Optical Module 1.25 G 20Km
  • 1310nm Optical Transceiver Module EPON OLT SFP PX2 Optical Module 1.25 G 20Km

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Wangtong
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    หมายเลขรุ่น: EPON OLT PX2 +

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: negotiable
    รายละเอียดการบรรจุ: 10pc / กล่อง
    เวลาการส่งมอบ: 5-10 วันตามปริมาณการสั่งซื้อ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: EPON OLT PX2 + อัตราการส่งข้อมูล: 1.25G
    ระยะการส่ง: 20km ความยาวคลื่น: 1490nm / 1310nm
    ประเภทไฟเบอร์: คู่ ได้รับการรับรอง: CE RoHS
    ซัพพลาย Powe: 3.3V เชื่อมต่อ: เซาท์แคโรไลนา / UPC

    EPON OLT SFP PX2 + โมดูลออปติคัล 1.25 G 20Km

    ลักษณะ

    • แอปพลิเคชั่น IEEE 802.3ah 1000BASE-PX20 / PX20 + GEPON
    • นำไปใช้กับ EPON OLT สำหรับระบบ EPON แบบสองทิศทางแบบไฟเบอร์เดี่ยว
    • SFP, ขั้วต่อ SC เดียว, อินเตอร์เฟสการวินิจฉัยแบบดิจิตอลสอดคล้องกับ SFF-8472
    • การบ่งชี้ความแรงของสัญญาณที่ได้รับแบบดิจิตอล (RSSI)
    • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
    • กรณีการดำเนินงานที่อุณหภูมิ -40 ~ 85 ° C สำหรับอุตสาหกรรม -25 ~ 85 ° C สำหรับการขยายและ -10 ~ 70 ° C เพื่อการพาณิชย์
    • เป็นไปตามข้อกำหนดของ RoHS-6

    ใบสมัคร

    นำไปใช้กับอีเธอร์เน็ตการเข้าถึงเส้นใยแสงและไฟเบอร์แชนเนลที่มีอัตราบิตสูงถึง 155Mb / s

    พารามิเตอร์

    คะแนนสูงสุดแน่นอน

    พารามิเตอร์ หน่วย นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์
    พาวเวอร์ซัพพลาย V 0 4.2
    อุณหภูมิแวดล้อมการจัดเก็บ ° C -40 85
    อุณหภูมิเคสการทำงาน ° C 0 70
    ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน % 5 95
    เกณฑ์ที่ได้รับความเสียหาย dBm 0


    สภาพการใช้งาน

    พารามิเตอร์ หน่วย นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์
    พาวเวอร์ซัพพลาย V 3.1 3.3 3.5
    Case Case Temp สำหรับ C-temp ° C -10 70
    อุณหภูมิเคสสำหรับ E-temp ° C -25 85
    Case Case Temp สำหรับ I-temp ° C -40 85
    ความชื้นสัมพัทธ์ในการทำงาน % 5 95
    อัตราข้อมูล (TX / RX) Gbit / s 1.25

    ลักษณะทางแสง

    พารามิเตอร์ หน่วย นาที. Typ แม็กซ์
    TX ความยาวคลื่นกลาง นาโนเมตร 1480 1500
    ความกว้างสเปกตรัม (-20dB) นาโนเมตร 1
    SMSR เดซิเบล 30
    กำลังไฟเฉลี่ยที่เรียกใช้ dBm 2 7
    กำลังไฟเฉลี่ย (TX Off) dBm -39
    อัตราส่วนการสูญพันธุ์ (หมายเหตุ 1) เดซิเบล 9
    TX Total Jitter UI 0.43
    เวลาเพิ่มขึ้น / ตก (20% -80%) PS 260
    RIN 15 OMA เดซิเบล / เฮิร์ตซ์ -115
    การสูญเสียแสงกลับความอดทน เดซิเบล -12
    เครื่องส่งและการลงโทษ (20 กม. G.652) เดซิเบล 2.3
    TX Optical Eye Mask สอดคล้องกับมาตรฐาน IEEE Std 802.3ah ™ -2004
    รับความยาวคลื่น นาโนเมตร 1260 1360
    ความไว (หมายเหตุ 2) dBm -30
    เกินพิกัด dBm -6
    เกณฑ์การรับค่าการทรุดตัวเวลา NS 250
    RX Dynamic Range (หมายเหตุ 3) dBm -30 -6
    LOS-Deassert dBm -31
    LOS-ยืนยัน dBm -45
    SD Hysteresis เดซิเบล 0.5 6
    ตัวสะท้อนสัญญาณ เดซิเบล -12

    บันทึก:

    1. วัดจากรูปแบบการทดสอบ PRBS 2 7 -1 ที่ 1.25Gbps ที่ Low Pass Filter เปิดอยู่
    2. วัดด้วยรูปแบบการทดสอบ PRBS 2 7 -1 ที่ 1.25Gbps และ ER = 10dB, BER = 10 -12

    3. คำจำกัดความของ RX Dynamic Range

    ข้อมูลการสั่งซื้อ

    การสั่งซื้อ P / Ns ลักษณะ
    EPON OLT PX20 + -SSCB EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ตัวเชื่อมต่อเต้ารับ SC / UPC, -10 ~ 70 ° C อุณหภูมิเชิงพาณิชย์, รุ่นตัวเรือนเชิงกล V1
    EPON OLT PX20 + -SSEB EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ขั้วต่อรองรับ SC / UPC, -25 ~ 85 ° C อุณหภูมิขยาย, รุ่นตัวเรือนเชิงกล V1
    EPON OLT PX20 + -SSHB EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ตัวเชื่อมต่อเต้ารับ SC / UPC, -40 ~ 85 ° C อุณหภูมิอุตสาหกรรม, รุ่นเครื่องกล V1
    EPON OLT PX20 + -SSCD EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ตัวเชื่อมต่อช่องเสียบ SC / UPC, -10 ~ 70 ° C อุณหภูมิเชิงพาณิชย์, V2 รุ่นตัวเรือนเชิงกล
    EPON OLT PX20 + -SSED EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ตัวเชื่อมต่อช่องเสียบ SC / UPC, -25 ~ 85 ° C อุณหภูมิขยาย, รุ่นกลไก V2
    EPON OLT PX20 + -SSHD EPON OLT PX20 + Diplexer, 20km, Tx 1490nm 1.25G, Rx 1310nm 1.25G, SFP ฟอร์มแฟคเตอร์, ตัวเชื่อมต่อช่องเสียบ SC / UPC, -40 ~ 85 ° C อุณหภูมิอุตสาหกรรม, รุ่นที่อยู่อาศัยทางกล V2

    รูปภาพสินค้า
    โรงงานวังตง
    ข้อมูล บริษัท

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited

    ผู้ติดต่อ: Allen

    โทร: +8618637748003

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    ผลิตภัณฑ์อื่น ๆ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
    ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
    โทร:86-755-33561801
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี DWDM Mux Demux ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 cwdm-mux.com. All Rights Reserved.