โทร:
ประเทศจีน DWDM Mux Demux ผู้ผลิต
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
คุณภาพ FWDM CWDM DWDM Mux Demux และ CWDM Mux Demux ผู้ผลิต

บ้าน ผลิตภัณฑ์CWDM Mux Demux

LGX ประเภทโมดูล FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm ความยาวคลื่น 1550nm พร้อมพอร์ต COM 1 พอร์ต

LGX ประเภทโมดูล FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm ความยาวคลื่น 1550nm พร้อมพอร์ต COM 1 พอร์ต

    • LGX Module Type FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm 1550nm Wavelength With 1 COM Port
    • LGX Module Type FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm 1550nm Wavelength With 1 COM Port
    • LGX Module Type FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm 1550nm Wavelength With 1 COM Port
    • LGX Module Type FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm 1550nm Wavelength With 1 COM Port
  • LGX Module Type FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm 1550nm Wavelength With 1 COM Port

    รายละเอียดสินค้า:

    สถานที่กำเนิด: จีน
    ชื่อแบรนด์: Wangtong
    ได้รับการรับรอง: ISO9001
    หมายเลขรุ่น: CWDM6C

    การชำระเงิน:

    จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
    ราคา: $10-20/pcs
    รายละเอียดการบรรจุ: กล่องมาตรฐานส่งออก
    เวลาการส่งมอบ: 7-15 วันนับจากวันปริมาณการสั่งซื้อ
    เงื่อนไขการชำระเงิน: L/c, T/T ตะวันตกสหภาพ PAYPAL
    สามารถในการผลิต: 10000pcs เดือน
    ติดต่อตอนนี้
    รายละเอียดสินค้า
    ชื่อสินค้า: ประเภท LGW FWDM ประเภทไฟเบอร์: เส้นใยคู่
    ประเภทตัวเชื่อมต่อ: LC / UPC โหมดไฟเบอร์: สถานะโสด
    รถไฟใต้ดิน: 0.9mm ความยาวคลื่น: 1310/1490 / 1550nm
    ใบสมัคร: FTTH, FTTB มิติ: 215 * 182 * 20mm

    LGX ประเภทโมดูล FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm ความยาวคลื่น 1550nm พร้อมพอร์ต COM 1 พอร์ต

    ลักษณะ

    เครือข่ายออปติคอล WDM
    Wavelength Division Multiplexing (WDM) เป็นเทคโนโลยีที่มัลติเพล็กซ์ของสัญญาณพาหะนำแสงเข้าสู่เส้นใยนำแสงเดียวโดยใช้ความยาวคลื่นที่แตกต่างกัน (เช่นสี) ของแสงเลเซอร์ เทคนิคนี้ช่วยให้การสื่อสารแบบสองทิศทางบนเส้นใยหนึ่งเส้นรวมถึงการเพิ่มความจุ Powerlink ซึ่งได้รับการสนับสนุนจากโรงงานในประเทศจีนจัดหาชุดโซลูชั่นเครือข่ายออพติคัล WDM ที่สมบูรณ์แบบเช่นมัลติเพล็กเซอร์, สปลิต, แอมป์, attenuators, ตัวรับส่งสัญญาณและส่วนประกอบทางแสงอื่น ๆ เราให้บริการผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดเพื่อช่วยสร้างและขยายเครือข่ายใยแก้วนำแสง ลูกค้าสามารถซื้อผลิตภัณฑ์เหล่านี้ได้โดยตรงจากหมวดหมู่ด้านล่างหรือสั่งซื้อที่กำหนดเอง
    เครือข่ายออปติคัล WDM ต้องการมัลติเพล็กเซอร์ (MUX) และดีมัลติเพล็กเซอร์ (DEMUX) เพื่อรวมและแยกสัญญาณแสงหลายความยาวคลื่น MUX ใช้เพื่อรวมสัญญาณเข้าด้วยกันที่เครื่องส่งสัญญาณในขณะที่ DEMUX) จะใช้เพื่อแยกสัญญาณออกจากกันที่เครื่องรับ เครือข่าย CWDM ใช้โมดูล CWDM เช่น CWDM MUX / DEMUX และ CWDM OADM เครือข่าย DWDM ใช้โมดูล DWDM เช่น DWDM MUX / DEMUX และ DWDM OADM Powerlink นำเสนอชุดโมดูล WDM ซึ่งช่วยให้สามารถขยายกำลังการผลิตเส้นใยที่มีอยู่ได้ โมดูล CWDM DWDM OADM ของเรามีสามแพ็คเกจ: ABS Pigtail Module แร็คแชสซีและ LGX Cassette

    CWDM MUX DEMUX
    เครือข่ายแผนกความยาวคลื่นมัลติเพล็กซ์ (CWDM) ต้องมีโมดูลมัลติเพล็กเซอร์ / เดอร์มัลติเพล็กเซอร์ (MUX / DEMUX) เพื่อรวมและแยกสัญญาณแสงหลายความยาวคลื่น โดยทั่วไปโมดูลเหล่านี้เรียกว่า CWDM MUX / DEMUX เมื่อรวมกับออพติกที่เชื่อถือได้สูง (เช่น CWDM SFP / SFP +), CWDM MUX / DEMUX modlues ช่วยให้ผู้ใช้งานสามารถใช้ประโยชน์จากแบนด์วิธไฟเบอร์ที่มีอยู่ในวงท้องถิ่นและสถาปัตยกรรมองค์กรได้อย่างเต็มที่ Powerlink มีชุดโมดูล CWDM MUX / DEMUX ที่มีมากกว่า 18 ช่อง (เว้นระยะ 20nm) ในการกำหนดค่าแบบซิมเพล็กซ์หรือดูเพล็กซ์ โมดูล CWDM ทั้งหมดมีอยู่ในบรรจุภัณฑ์สามประเภท: ABS Pigtailed Box, Rack Chassis และ LGX Cassette

    Duplex CWDM MUX & DEMUX
    Multiplexer (MUX) และ demultiplexer (DEMUX) ถูกรวมเข้าด้วยกันเป็นอุปกรณ์ชิ้นเดียวสำหรับการส่งข้อมูลแบบสองทิศทางผ่านสองเส้นใย
    Powerlink CWDM Mux / Demux เป็นเทคโนโลยีแบบพาสซีฟซึ่งช่วยให้สามารถส่งโปรโตคอลผ่านลิงก์ได้ตราบใดที่มีความยาวคลื่นเฉพาะ (เช่น T1 ผ่านไฟเบอร์ที่ 1570nm เคลื่อนผ่านข้าง 10Gbps Ethernet ที่ 1590nm) สิ่งนี้ทำให้สามารถพิสูจน์โครงสร้างเครือข่ายในอนาคตได้ในระยะยาวเพราะมัลติเพล็กเซอร์จะหักเหแสงที่ความเร็วเครือข่ายใด ๆ โดยไม่คำนึงถึงโปรโตคอลที่กำลังปรับใช้
    Powerlink มีชุดผลิตภัณฑ์ CWDM Mux Demux และ Optical Add Drop Multiplexer (OADM) ที่สมบูรณ์เพื่อให้เหมาะกับการใช้งานทุกประเภทเช่น Gigabit & 10G Ethernet, SDH / SONET, ATM, ESCON, Fibre Channel, FTTx และ CATV และเรายังมีการกำหนดค่าพอร์ตเพิ่มเติมเช่น: Express Port, Monitor Port, พอร์ต passband 1310nm และพอร์ต 1550nm สำหรับ multiplexers เหล่านี้ตามทางเลือกของลูกค้า


    รายการรายละเอียด

    .CWDM mux และ demux ในหนึ่งแร็ค 1U
    . Com พอร์ตเป็นเพล็กซ์
    .1U ขนาด 19 นิ้ว Rack Mount Housing
    . มันมาพร้อมกับพอร์ตการกำหนดค่าเช่นจอภาพ, พอร์ตด่วนตามที่ลูกค้าเลือก (ดูตัวเลือก)
    แผงด้านหน้าติดตั้งอะแดปเตอร์ตามตัวเลือกของลูกค้า (ดูตัวเลือก)
    . แบบธรรมดาไม่ต้องใช้พลังงานไฟฟ้า (MTBF แคลิฟอร์เนีย 500 ปี)
    . การสูญเสียการแทรกซึม: 6dB
    . ติดตั้งง่ายไม่ต้องมีการกำหนดค่าหรือบำรุงรักษา
    . ISO 9001: โรงงานผลิต

    ใบสมัคร

    เครือข่าย Metro / Access
    ระบบ WDM
    เครื่องขยายเสียงใยแก้วนำแสง
    ระบบ CATV

    พารามิเตอร์

    รูปภาพสินค้า
    โรงงานวังตง
    ข้อมูล บริษัท

    รายละเอียดการติดต่อ
    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited

    ผู้ติดต่อ: Allen

    โทร: +8618637748003

    ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)

    Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
    ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
    โทร:86-755-33561801
    Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี DWDM Mux Demux ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 cwdm-mux.com. All Rights Reserved.