โทร:
ประเทศจีน DWDM Mux Demux ผู้ผลิต
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
คุณภาพ FWDM CWDM DWDM Mux Demux และ CWDM Mux Demux ผู้ผลิต

เลือกประเภทสินค้า :
สุดยอดผลิตภัณฑ์

เราคือ อย่างดี ผู้ผลิต ของ DWDM Mux Demux, CWDM Mux Demux, EPON GPON จากประเทศจีน.

อย่างดี DWDM Mux Demux & LGX BOX CWDM DWDM 6 8 16 ช่องสัญญาณ Multiplexer และ Demultiplexer ลดราคา

LGX BOX CWDM DWDM 6 8 16 ช่องสัญญาณ Multiplexer และ Demultiplexer

อย่างดี DWDM Mux Demux & 1GE 1FE พอร์ต Zte Gpon Onu FTTH Gpon XPON พร้อม WiFi + Attennas คู่ ลดราคา

1GE 1FE พอร์ต Zte Gpon Onu FTTH Gpon XPON พร้อม WiFi + Attennas คู่

อย่างดี DWDM Mux Demux & FTTH ไฟเบอร์ออฟติคัล EPON GEPON OLT 10G 4 พอร์ตการจัดการเว็บเข้ากันได้กับ Huawei ZTE ลดราคา

FTTH ไฟเบอร์ออฟติคัล EPON GEPON OLT 10G 4 พอร์ตการจัดการเว็บเข้ากันได้กับ Huawei ZTE

อย่างดี DWDM Mux Demux & 16 พอร์ต EPON GPON OLT MCUD MPWD GPFD FTTH สำหรับต้นฉบับ Huawei MA5608T ลดราคา

16 พอร์ต EPON GPON OLT MCUD MPWD GPFD FTTH สำหรับต้นฉบับ Huawei MA5608T

อย่างดี DWDM Mux Demux & Single Output EDFA Optical Amplifier / CATV FTTH ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็ก ลดราคา

Single Output EDFA Optical Amplifier / CATV FTTH ตัวรับสัญญาณแสงขนาดเล็ก

อย่างดี DWDM Mux Demux & 1000MHz Catv Micro Ftth ออปติคัลโหนด 2 พอร์ตเอาต์พุต CATV AGC WDM สำหรับระบบ GEPON ลดราคา

1000MHz Catv Micro Ftth ออปติคัลโหนด 2 พอร์ตเอาต์พุต CATV AGC WDM สำหรับระบบ GEPON

อย่างดี DWDM Mux Demux & สวิตช์เครือข่ายขนาดเล็ก Poe Gigabit Ethernet FTTH 10 / 100M 8FE Poe สวิตช์เครือข่าย ลดราคา

สวิตช์เครือข่ายขนาดเล็ก Poe Gigabit Ethernet FTTH 10 / 100M 8FE Poe สวิตช์เครือข่าย

อย่างดี DWDM Mux Demux & Fast Ethernet อุตสาหกรรมสื่อ Converter 1 Fiber + 8 Lan รับประกัน 2 ปี ลดราคา

Fast Ethernet อุตสาหกรรมสื่อ Converter 1 Fiber + 8 Lan รับประกัน 2 ปี

อย่างดี DWDM Mux Demux & 1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณแสง EPON OLT SFP PX2 โมดูลแสง 1.25 กรัม 20 กิโลเมตร ลดราคา

1310nm โมดูลรับส่งสัญญาณแสง EPON OLT SFP PX2 โมดูลแสง 1.25 กรัม 20 กิโลเมตร

อย่างดี DWDM Mux Demux & PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter 1x8 SC ไฟเบอร์ออปติกเทป LGX อัตราส่วนการแยกที่กำหนดเอง ลดราคา

PLC ไฟเบอร์ออปติก Splitter 1x8 SC ไฟเบอร์ออปติกเทป LGX อัตราส่วนการแยกที่กำหนดเอง

อย่างดี DWDM Mux Demux & สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ B657A SC ST APC PC โหมดเดียว Simplex PVC / LSZH ลดราคา

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกกันน้ำ B657A SC ST APC PC โหมดเดียว Simplex PVC / LSZH

อย่างดี DWDM Mux Demux & FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็วสำหรับสายไฟเบอร์หล่น ลดราคา

FTTH SC APC ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์แบบเร็วสำหรับสายไฟเบอร์หล่น

อย่างดี DWDM Mux Demux & ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติก 9 In 1 ชุดติดตั้งไฟเบอร์ออปติกสำหรับ FTTH FTTB เครือข่าย FTTX ลดราคา

ชุดเครื่องมือไฟเบอร์ออปติก 9 In 1 ชุดติดตั้งไฟเบอร์ออปติกสำหรับ FTTH FTTB เครือข่าย FTTX

อย่างดี DWDM Mux Demux & 19 นิ้ว FTTH แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 8 12 24 48 96 144 พอร์ตกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก ลดราคา

19 นิ้ว FTTH แผงแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 8 12 24 48 96 144 พอร์ตกล่องแยกไฟเบอร์ออปติก

อย่างดี DWDM Mux Demux & FTTH เคเบิ้ลหล่นไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว 4 แกนการออกแบบ Groove นวนิยาย ลดราคา

FTTH เคเบิ้ลหล่นไฟเบอร์ออปติกโหมดเดี่ยว 4 แกนการออกแบบ Groove นวนิยาย

อย่างดี DWDM Mux Demux & MPO โมดูลสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 12 แกนมัลติ 50/125 OM3 OM4 LGX กล่อง ลดราคา

MPO โมดูลสายแพทช์ใยแก้วนำแสง 12 แกนมัลติ 50/125 OM3 OM4 LGX กล่อง

อย่างดี DWDM Mux Demux & 5G RRU สถานีฐาน CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC FC Duplex CPRI Outdoor สีดำ ลดราคา

5G RRU สถานีฐาน CPRI สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก LC FC Duplex CPRI Outdoor สีดำ

อย่างดี DWDM Mux Demux & ใยแก้วนำแสง Collimator ผมเปียเดี่ยวไฟเบอร์กับ 1310nm 1490nm 1550nm กรอง ลดราคา

ใยแก้วนำแสง Collimator ผมเปียเดี่ยวไฟเบอร์กับ 1310nm 1490nm 1550nm กรอง

อย่างดี DWDM Mux Demux & 6 ช่อง CWDM Mux Demux โมดูล UPC / APC โปแลนด์พร้อม 1550nm Coupler Monitor ลดราคา

6 ช่อง CWDM Mux Demux โมดูล UPC / APC โปแลนด์พร้อม 1550nm Coupler Monitor

อย่างดี DWDM Mux Demux & LGX ประเภทโมดูล FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm ความยาวคลื่น 1550nm พร้อมพอร์ต COM 1 พอร์ต ลดราคา

LGX ประเภทโมดูล FWDM Mux Demux 1310nm 1490nm ความยาวคลื่น 1550nm พร้อมพอร์ต COM 1 พอร์ต

อย่างดี DWDM Mux Demux & 8 16 ช่อง CWDM Mux Demux LGX กล่องความยาวคลื่นหยาบ Multiplexer / Demultiplexer ลดราคา

8 16 ช่อง CWDM Mux Demux LGX กล่องความยาวคลื่นหยาบ Multiplexer / Demultiplexer

อย่างดี DWDM Mux Demux & การสูญเสียการแทรกต่ำ CWDM Mux Demux ผมเปียเดี่ยว / คู่ไฟเบอร์ออปติคอล Collimator ลดราคา

การสูญเสียการแทรกต่ำ CWDM Mux Demux ผมเปียเดี่ยว / คู่ไฟเบอร์ออปติคอล Collimator

อย่างดี DWDM Mux Demux & MTP / MPO ไปยัง LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโมดูลเทป MPO FTTH 12/24 แกน ลดราคา

MTP / MPO ไปยัง LC ตัวเชื่อมต่อสายแพทช์ไฟเบอร์ออปติกโมดูลเทป MPO FTTH 12/24 แกน

อย่างดี DWDM Mux Demux & ABS DWDM Mux Demux Multiplexer ใยแก้วนำแสงเดี่ยวพร้อมพอร์ตมอนิเตอร์สำหรับระบบ CATV แบบ Passive WDM ลดราคา

ABS DWDM Mux Demux Multiplexer ใยแก้วนำแสงเดี่ยวพร้อมพอร์ตมอนิเตอร์สำหรับระบบ CATV แบบ Passive WDM

อย่างดี DWDM Mux Demux & สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 10G MTP MPO 8 ไฟเบอร์มัลติโหมดเพล็กซ์ LC ฝ่าวงล้อม Fanout ลดราคา

สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก 10G MTP MPO 8 ไฟเบอร์มัลติโหมดเพล็กซ์ LC ฝ่าวงล้อม Fanout

ประวัติ

ประวัติ บริษัท 1996 Powrlink Capital Company ก่อตั้งขึ้นให้ OEM / ODM สำหรับสายแพทช์ตัวแยกไฟเบอร์ออปติกและส่วนประกอบแบบพาสซีฟอื่น ๆ 2002 Powerlink เริ่มให...

บริการ

  เซินเจิ้น Wangtong อุตสาหกรรมบริษัทจำกัดเป็น บริษัท เอกชนที่ใช้เทคโนโลยีชั้นสูงที่เชี่ยวชาญในการวิจัยการพัฒนาการผลิตเพื่อ...

ทีมงานของเรา

ทีมวังตงรวมถึง: ฝ่ายขาย ส่วน D & D แผนกจัดซื้อ ฝ่ายบริหาร แผนกบัญชี ฝ่ายควบคุมคุณภาพ ฝ่ายศูนย์การผลิต ...

เกี่ยวกับเรา
ก่อตั้งขึ้นในปี 2008 เซินเจิ้น Wangtong Industry Co. , Ltd เป็นองค์กรเอกชนที่มีเทคโนโลยีสูงซึ่งเชี่ยวชาญในการวิจัยพัฒนาผลิตการสื่อสารเครือข่ายใยแก้วนำแสงที่กำหนดเองผลิตภัณฑ์ออปติคอลที่ใช้งานและ Passive เราส่วนใหญ่ผลิตการ...
ทัวร์โรงงาน
การควบคุมคุณภาพ
การประกันคุณภาพ ควบคุมการผลิตอย่างเคร่งครัด 1. การผลิตที่ได้มาตรฐาน 2. ประกอบผลิตภัณฑ์ 3. การตรวจสอบคุณภาพ 4. การทดสอบความเข้ากันได้ 5. การทดสอบประสิทธิภาพการทำงาน 6. การทดสอบผลิตภัณฑ์สำเร็จรูป...
ติดต่อเรา
ที่อยู่ : ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ :
86-755-33561801(เวลาทำงาน)
แฟกซ์ : 86-755-33561801
Shenzhen Wangtong Industry Company Limited
ชั้น 5, Bulding A, สวนอุตสาหกรรมไฮเทค Rongxun, ชุมชน Qinghu, LongHua District, เซินเจิ้น (518109)
โทร:86-755-33561801
Mobile Site Privacy Policy ประเทศจีน อย่างดี DWDM Mux Demux ผู้ผลิต. © 2019 - 2020 cwdm-mux.com. All Rights Reserved.